MATE Desktop Environment - en to ta translation catalogue (270 entries)

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Informational message
ta: செய்தி தகவல்

en: Log in
ta: புகுபதிவு

en: Log out
ta: விடுபதிவு

en: Miscellaneous message
ta: இதர தகவல்

en: Question dialog
ta: கேள்வி உரையாடல்

en: System events
ta: அமைப்பு நிகழ்வுகள்

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Default Background
ta: முன்னிருப்பு பின்னணி

en: Choose menu item
ta: பட்டி உருப்படி தெரிவுசெய்க

en: Click on command button
ta: கட்டளை பொத்தானை அமுத்துக

en: Select check box
ta: பரிசோதனை பெட்டியை தேர்வு செய்

en: User interface events
ta: பயனர் இடைமுகம் நிகழ்வுகள்

en: Cannot find a terminal, using xterm, even if it may not work
ta: முனையம் ஒன்றைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை, இயக்க முடியாவிட்டாலும், xterm பயன்படுத்தும்

en: MATE MateConf Support
ta: குனோம் MateConf ஆதரவளிப்பு

en: Unable to find the MATE_FILE_DOMAIN_APP_HELP domain
ta: MATE_FILE_DOMAIN_APP_HELP களம் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Unable to find the MATE_FILE_DOMAIN_HELP domain.
ta: MATE_FILE_DOMAIN_HELP களம் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Unable to show help as %s is not a directory.  Please check your installation.
ta: %s ஓர் அடைவு இல்லாததால், உதவி காண்பிக்க முடியவில்லை. உங்கள் நிறுவலை சரிபார்க்கவும்

en: Unable to find help paths %s or %s. Please check your installation
ta: உதவி பாதைகளை %s இல் அல்லது %s இல் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. உங்கள் நிறுவலை சரிபார்க்கவும்

en: Unable to find the help files in either %s or %s.  Please check your installation
ta: உதவிக் கோப்புகளை %s இல் அல்லது %s இல் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. உங்கள் நிறுவலை சரிபார்க்கவும்

en: Unable to find doc_id %s in the help path
ta: உதவிப் பாதையில் doc_id %s ஐ கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Help document %s/%s not found
ta: %s/%s உதவி ஆவணம் காணவில்லை

note: FIXME: get this from matecomponent
en: MateComponent Support
ta: MateComponent ஆதரவளிப்பு

en: MateComponent activation Support
ta: MateComponent தொடங்கல் ஆதரவளிப்பு

en: Could not create per-user mate configuration directory `%s': %s
ta: தலா-பயனர்ப்படி குனோம் அமை-வடிவ அடைவு `%s': %s படைக்க முடியவில்லை

en: Could not stat private per-user mate configuration directory `%s': %s
ta: தலா-பயனர்ப்படி குனோம் அமை-வடிவ அடைவு `%s' படைக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not set mode 0700 on private per-user mate configuration directory `%s': %s
ta: க்னோம் அமைப்பு அடைவில் பயனீட்டாளர் அமைப்பை 0700 பாங்கிற்கு அமைக்க முடியவில்லை `%s': %s
    s

en: Could not create mate accelerators directory `%s': %s
ta: குனோம் முடுக்கியின் அடைவு `%s': %s ஐ படைக்க முடியவில்லை

en: MATE Virtual Filesystem
ta: குனோம் மாய கோப்பு-அமைப்பு

en: Disable sound server usage
ta: ஒலிச் சேவையக பயன்படுத்தலை முடக்கு

en: Enable sound server usage
ta: ஒலிச் சேவையக பயன்படுத்தலை இயலுமைப்படுத்து

en: Host:port on which the sound server to use is running
ta: ஒலிச் சேவையகம் பயன்படுத்த வேண்டிய விருந்தோம்பு:துறை பயன்படுத்தப்படுகின்றது

en: HOSTNAME:PORT
ta: விருந்தோம்பு:துறை

en: MATE Library
ta: குனோம் நூலகம்

en: Show MATE options
ta: MATE விருப்பங்களை காட்டு

en: Popt Table
ta: Popt அட்டவணை

en: The table of options for popt
ta: அட்டவணையாக poptக்கான விருப்புத் தேர்வுகள்

en: Popt Flags
ta: Popt கொடிகள்

en: The flags to use for popt
ta: poptக்காக பயன்படுத்த வேண்டிய கொடிகள்

en: Popt Context
ta: Popt சூழல்

en: The popt context pointer that MateProgram is using
ta: MateProgram பயன்படுத்துகின்ற Popt சூழல் சுட்டி

en: GOption Context
ta: GOption சூழல்

en: The goption context pointer that MateProgram is using
ta: goption சூழல் சுட்டியை MateProgram பயன்படுத்துகிறது

en: Human readable name
ta: மனிதர் வாசிக்கக்கூடிய பெயர்

en: Human readable name of this application
ta: இந்த  பயன்பாட்டின் மனிதர் வாசிக்கக்கூடிய பெயர்

en: MATE path
ta: குனோம் பாதை

en: Path in which to look for installed files
ta: நிறுவப்பட்ட கோப்புகளுக்காக தேடவேண்டிய பாதை

en: App ID
ta: பயன்பாட்டின் அடையாளம்

en: ID string to use for this application
ta: இப் பயன்பாட்டுக்காக பயன்படுத்த வேண்டிய அடையாள சரம்

en: App version
ta: பயன்பாட்டு பதிப்பு

en: Version of this application
ta: இப் பயன்பாட்டின் பதிப்பு

en: MATE Prefix
ta: குனோம் முற்சேர்க்கை

en: Prefix where MATE was installed
ta: குனோம் நிறுவிக்கப்பட்ட இடத்தின் முற்சேர்க்கை

en: MATE Libdir
ta: குனோம் நூலக-அடைவு

en: Library prefix where MATE was installed
ta: குனோம் நிறுவிக்கப்பட்ட இடத்தின் நூலக முற்சேர்க்கை

en: MATE Datadir
ta: குனோம் தரவு-அடைவு

en: Data prefix where MATE was installed
ta: குனோம் நிறுவிக்கப்பட்ட இடத்தின் தரவு முற்சேர்க்கை

en: MATE Sysconfdir
ta: குனோம் அமைப்புவடிவஅடைவு (Sysconfdir)

en: Configuration prefix where MATE was installed
ta: குனோம் நிறுவிக்கப்பட்ட இடத்தின் அமைவடிவ முற்சேர்க்கை

en: MATE App Prefix
ta: குனோம் பயன்பாட்டு முற்சேர்க்கை

en: Prefix where this application was installed
ta: இப் பயன்பாடு நிறுவிக்கப்பட்ட இடத்தின் முற்சேர்க்கை

en: MATE App Libdir
ta: குனோம் பயன்பாட்டு நூலக அடைவு

en: Library prefix where this application was installed
ta: பயன்பாடு நிறுவிக்கப்பட்ட இடத்தின் நூலக முற்சேர்க்கை

en: MATE App Datadir
ta: குனோம் பயன்பாட்டு அடைவு

en: Data prefix where this application was installed
ta: பயன்பாடு நிறுவிக்கப்பட்ட இடத்தின் தரவு முற்சேர்க்கை

en: MATE App Sysconfdir
ta: குனோம் பயன்பாட்டு  அமைப்புவடிவஅடைவு (Sysconfdir)

en: Configuration prefix where this application was installed
ta: பயன்பாடு நிறுவிக்கப்பட்ட இடத்தின்  வடிவ முற்சேர்க்கை

en: Create Directories
ta: அடைவுகளை உருவாக்கு

en: Create standard MATE directories on startup
ta: தொடங்கும்போது வழமையான குனோம் அடைவுகளை படைக்கவும்

en: Enable Sound
ta: ஒலி இயலுமைப்படுத்தவும்

en: Enable sound on startup
ta: தொடங்கும்போது ஒலியை இயலுமைப்படுத்துக

en: How to connect to esd
ta: esdஉடன் எப்படி இணைத்து கொள்வது

en: Help options
ta: உதவி விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Application options
ta: பயன்பாட்டு விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Dynamic modules to load
ta: ஏற்ற வேண்டிய இயங்குநிலை கூறுகள்

en: MODULE1,MODULE2,...
ta: கூறு1,கூறு2,...

note: Translators: the first %s is the error message, 2nd %s the program name
en: %s
    Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
ta: %s
    '%s --help' ஐ இயக்கி இருக்கும் கட்டளை வரி விருப்பங்களின் முழு பட்டியலையும் பார்க்கவும்.

en: Unknown internal error while displaying this location.
ta: இடத்தை காட்டும் போது தெரியாத உள் பிழை

en: The specified location is invalid.
ta: குறிப்பிட்ட இடம் தவராணது.

en: There was an error parsing the default action command associated with this location.
ta: இந்த இடத்தோடு தொடர்புடைய கட்டளையை பயன்படுத்தும் போது பகுத்தலில் பிழை நேர்ந்தது

en: There was an error launching the default action command associated with this location.
ta: இந்த இடத்தோடு தொடர்புடைய கட்டைளையை செயல்படுத்தும் போது துவக்க பிழை நேர்ந்தது

en: There is no default action associated with this location.
ta: இந்த இடத்தோடு தொடர்புடைய இயல்பான செயல் எதுவுமில்லை

en: The default action does not support this protocol.
ta: இந்த செயல் இந்த விதிமுறையை என்றும் மீராது

en: The request was cancelled.
ta: கோரிக்கை ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: The host "%s" could not be found.
ta: புரவலன் "%s" ஐ காண முடியவில்லை.

en: The host could not be found.
ta: புரவலனை காண முடியவில்லை.

en: The location or file could not be found.
ta: இடம் அல்லது கோப்பினை காண முடியவில்லை.

en: The login has failed.
ta: புகுபதிவு செய்ய முடியவில்லை

en: Error showing url: %s
ta: URL காட்டும்போது பிழை: %s

en: Extra Moniker factory
ta: இதர Moniker தொழிட்சாலை

en: config indirect moniker
ta: மறைமுக moniker வடிவாக்கம்

en: Unknown type
ta: தெரியாத வகை

en: Key %s not found in configuration
ta: அமை வடிவ கோப்பில் விசை %s காணவில்லை

en: Beep when a modifier is pressed.
ta: மாற்றி அழுத்தும்போது ஒலிக்கவும்.

en: Disable if two keys are pressed at the same time.
ta: ஒரே நேரத்தில் இரண்டு விசைகள் அழுத்தப்படும்போது முடக்குசெய்.

en: Do not accept a key as being pressed unless held for @delay milliseconds.
ta: @delay மில்லிநொடிகளுக்கு அழுத்தப்படும் வரை, விசை அழுத்தப்பட்டதாக ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டாம்.

en: How long to accelerate in milliseconds
ta: மில்லி விநாடிகளில் முடுக்கத்திற்கு எத்தனை நொடிகள்

en: How many milliseconds it takes to go from 0 to maximum speed.
ta: 0 விலிருந்து ஆகக்கூடிய வேகத்தை அடைவதற்கு எத்தனை மில்லிநொடிகள் எடுக்கும்.

en: How many milliseconds to wait before mouse movement keys start to operate.
ta: சுட்டி நகர்த்தல் விசைகளை தொடங்குவதற்கு எத்தனை மில்லிநொடிகள் காத்திருக்க வேண்டும்.

en: How many pixels per second to move at the maximum speed.
ta: ஆகக்கூடிய வேகத்தில் எத்தனை பிக்செல்கள் ஓர் நொடியில் நகர்த்த வேண்டும்.

en: Ignore multiple presses of the _same_ key within @delay milliseconds.
ta: _same_ keyக்குள் மில்லி விநாடிகளில் @delayயில் பல செயல்களை தவிர்.

en: Initial delay in milliseconds
ta: மில்லிநொடிகளில் ஆரம்ப தாமதம்

en: Minimum interval in milliseconds
ta: மில்லிநொடிகளில் ஆகக்குறைந்த இடைவெளி

en: Pixels per seconds
ta: நொடியில் எத்தனை பிக்செல்கள்

en: minimum interval in milliseconds
ta: மில்லிநொடிகளில் ஆகக்குறைந்த இடைவெளி

en: List of assistive technology applications to start when logging into the MATE desktop.
ta: க்னோம் மேல்மேசைக்குள் நுழையும் போது பங்கெடுத்துக்கொள்ளும் தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகளின் பட்டியலிடவும்.

en: Startup Assistive Technology Applications
ta: கைகொடுக்கும் தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகள் துவக்கம்

en: MATE to start preferred Mobility assistive technology application during login.
ta: புகுபதிவின் போது விருப்பப்பட்ட நடமாடும் தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகள் MATE துவக்க

en: Preferred Mobility assistive technology application
ta: விருப்பப்பட்ட நடமாடும் தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகள்

en: Preferred Mobility assistive technology application to be used for login, menu, or command line.
ta: விருப்பப்பட்ட நடமாடும் தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகள் புகுபதிவு, மெனு அல்லது கட்டளைவரியில் பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: Start preferred Mobility assistive technology application
ta: விருப்பப்பட்ட நடமாடும் உதவி தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகளை துவக்கு

en: MATE to start preferred Visual assistive technology application during login.
ta: MATE புகுபதிவின் போது விருப்பப்பட்ட விஷுவல் உதவி தொழில்நுட்ப பயன்பாட்டை துவக்குகிறது.

en: Preferred Visual assistive technology application
ta: விருப்பப்பட்ட விஷுவல் உதவி தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகள்

en: Preferred Visual assistive technology application be used for login, menu, or command line.
ta: விருப்பப்பட்ட விஷுவல் உதவி தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகள் புகுபதிவி, மெனு அல்லது கட்டளைவரியில் பயன்படுத்தப்படும்.

en: Start preferred Visual assistive technology application
ta: விருப்பப்பட்ட விஷுவல்  தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகள் துவக்கம்

en: Browser needs terminal
ta: மேலோடிக்கு முனையம் வேண்டும்

en: Browser understands remote
ta: மேலோடிக்கு தொலைவு விளங்கும்

en: Default browser
ta: கொடாநிலை மேலோடி

en: Default browser for all URLs.
ta: அனைத்து URLகளுக்கும் முன்னிருப்பு உலாவி.

en: Whether the default browser needs a terminal to run.
ta: முன்னிருப்பு உலாவியை இயக்குவதற்கு முனையம் வேண்டுமா

en: Whether the default browser understands netscape remote.
ta: முன்னிருப்பு உலாவிக்கு நெட்ஸ்கேப் தொலைகருவி புரியுமா

en: Calendar needs terminal
ta: நாள்காட்டிக்கு முனையம் வேண்டும்

en: Default calendar
ta: முன்னிருப்பு நாள்காட்டி

en: Default calendar application
ta: முன்னிருப்பு நாள்காட்டி பயன்பாடு

en: Default tasks
ta: முன்னிருப்பு பணிகள்

en: Default tasks application
ta: முன்னிருப்பு பணிகள் பயன்பாடு

en: Tasks needs terminal
ta: முனையம் வேண்டும் பணிகள்

en: Whether the default calendar application needs a terminal to run
ta: முன்னிருப்பு நாள்காட்டி பயன்பாட்டை இயக்குவதற்கு முனையம் வேண்டுமா

en: Whether the default tasks application needs a terminal to run
ta: முன்னிருப்பு மேலோடி இயக்குவதற்கு முனையம் வேண்டுமா

en: Argument used to execute programs in the terminal defined by the 'exec' key.
ta: 'exec' விசையால் குறிப்பிடப்பட்ட முனையத்தில் இயங்கும் நிரல்களின் அளவுரு

en: Exec Arguments
ta: செயற்பாடு மாறிகள்

en: Terminal application
ta: முனைய செயல்பாடு

en: Terminal program to use when starting applications that require one.
ta: தேவைப்படும் போது பயன்பாட்டை துவக்க முனையத்தை பயன்படுத்து

en: A list with names of the first window manager workspaces. This key has been deprecated since MATE 2.12.
ta: முதல் சாளர மேலாளர் பணியிடங்களின் பெயர்களிடங்கிய பட்டியல். MATE 2.12லிருந்து இந்த விசை எதிரிடையானது.

en: Fallback window manager (deprecated)
ta: பின்சார்ந்த சாளரமேலாளர் (எதிரிடையானது)

en: Fallback window manager if user window manager can't be found. This key has been deprecated since MATE 2.12.
ta: பயனர் சாளரமேலாளர் காணாவிட்டால், பின்சார்ந்த சாளரமேலாளர். MATE 2.12லிருந்து இந்த விசை எதிரிடையானது.

en: Names of the workspaces (deprecated)
ta: பணிஇடங்களின் பெயர்கள் (எதிரிடையானது)

en: The number of workspaces (deprecated)
ta: எத்தனை பணிஇடங்கள் (எதிரிடையானது)

en: The number of workspaces the window manager should use This key has been deprecated since MATE 2.12.
ta: சாளரமேலாளர் எத்தனை பணிஇடங்களை பயன்படுத்தவேண்டும். MATE 2.12லிருந்து இந்த விசை எதிரிடையானது.

en: User window manager (deprecated)
ta: பயனர் சாளரமேலாளர் (எதிரிடையானது)

en: Window manager to try first. This key has been deprecated since MATE 2.12.
ta: சாளர மேலாளர் முதலில் முயற்சிக்கட்டும். MATE 2.12லிருந்து இந்த விசை எதிரிடையானது.

en: Color Shading Type
ta: வண்ண நிழலாக்குதல் வகை

en: Draw Desktop Background
ta: பின்னணி கணிமேசையை வரையவும்

en: File to use for the background image.
ta: பின்னணி படத்திற்கு பயன்படுத்த வேண்டிய கோப்பு

en: Have MATE draw the desktop background.
ta: பணிமேடை பின்னணியை கனோம் வரையட்டும்

en: How to shade the background color. Possible values are "horizontal-gradient", "vertical-gradient", and "solid".
ta: பின்னணி நிறத்தின் அளவை எப்படி மாற்றுவது. மதிப்புகள் "horizontal-gradient", "vertical-gradient", மற்றும் "solid" இருக்கும்

en: Left or Top color when drawing gradients, or the solid color.
ta: இடது அல்லது மேல் வண்ணம் சரிவாக வண்ணம் தரும்போது அல்லது நிலையான வண்னத்தில்

en: Opacity with which to draw the background picture.
ta: பின்னணி படத்தை வரைய தேவையான ஒளிபுகு தன்மை

en: Picture Filename
ta: ஓவியம் கோப்பு பெயர்

en: Picture Opacity
ta: படம் ஒளி புகாமை

en: Picture Options
ta: ஓவியம் விருப்பங்கள்

en: Primary Color
ta: முதல் வண்ணம்

en: Right or Bottom color when drawing gradients, not used for solid color.
ta: வலது அல்லது கீழ் வண்ணம் சரிவு வண்ணத்தை பயன்படுத்தும் போது அல்லது நிலையான வண்ணத்தில்

en: Secondary Color
ta: இரண்டாம் வண்ணம்

en: File Icon Theme
ta: கோப்பு குறும்படம் தோற்றம்

en: Theme used for displaying file icons.
ta: கோப்பு குறும்படங்களை காண்பிப்பதற்கு பயன்படுத்தவேண்டிய தோற்றம்.

en: Basename of the default theme used by gtk+.
ta: gtk+.பயன்படுத்தும் இயல்பான கருவின் அடிப்படைபெயர்

en: Buttons Have Icons
ta: பொத்தான்கள் குறும்படங்களை கொண்டுள்ளது

en: Can Change Accels
ta: முடுகு விசைகளை மாற்றலாம்

en: Cursor Blink
ta: நிலை காட்டி சிமிட்டம்

en: Cursor Blink Time
ta: நிலை காட்டி சிமிட்டம் நேரம்

en: Default font
ta: கொடாநிலை எழுத்துரு

en: Document font
ta: ஆவண எழுத்துரு

en: Enable Accessibility
ta: அனுமதியை இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable Animations
ta: அசைவூட்டம் இயலுமைப்படுத்துக

en: GTK IM Module
ta: GTK IM தொகுதி

en: GTK IM Preedit Style
ta: GTK IM முன்திருத்தம் பாணி

en: GTK IM Status Style
ta: GTK IM நிகழ்நிலை பாணி

en: Gtk+ Theme
ta: Gtk+ தோற்றம்

en: Icon Theme
ta: குறும்படம் தோற்றம்

en: Icon theme to use for the panel, caja etc.
ta: பலகை, நாடிலஸ் ஆகியவைகளில் புழங்கவேண்டிய குறும்படத் தோற்றம்

en: Keyboard shortcut to open the menu bars.
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழி பட்டி பட்டைகளை திறக்கிறது

en: Length of the cursor blink cycle, in milliseconds.
ta: கர்சர் சிமிட்டும் கால அளவு, மில்லிசெகண்டில்

en: Menubar Detachable
ta: கழட்டக்கூடிய பட்டி-பட்டை

en: Menubar accelerator
ta: பட்டி பட்டை மாற்றி

en: Menus Have Icons
ta: பட்டிகளில் குறும்படங்கள்

en: Menus Have Tearoff
ta: பட்டிகளில் பிக்கக்கூடியவை

en: Module for GtkFileChooser
ta: GtkFileChooser க்கான பகுதி

en: Module to use as the filesystem model for the GtkFileChooser widget. Possible values are "gio", "mate-vfs" and "gtk+".
ta: GtkFileChooser சிறு சாளரம் கோப்பு அமைப்பு மாதிரியாக பயன்படுத்த வேண்டிய பகுதி. மதிப்புகள் "gio", "mate-vfs" மற்றும் "gtk+".

en: Monospace font
ta: Monospace எழுத்துரு

en: Name of a monospaced (fixed-width) font for use in locations like terminals.
ta: முனையத்தில் பயன்படுத்தப்படும் நிலையால இடைவெளி(fixed-width) உள்ள எழுத்துருவின் பெயர்

en: Name of the GTK+ input method Preedit Style used by gtk+.
ta: GTK+ உள்ளிடு முறை முன் திருத்த பாணி பயன்படுத்தும் பெயர்

en: Name of the GTK+ input method Status Style used by gtk+.
ta: GTK+ உள்ளிடு முறை நிலை பாணி பயன்படுத்தும் பெயர்

en: Name of the default font used by gtk+.
ta: gtk+ பயன்படுத்தும் கொடாநிலை எழுத்துரு.

en: Name of the default font used for reading documents.
ta: ஆவணத்தைப் படிப்பதற்கான முன்னிருப்பு எழுத்துருவின் பெயர்

en: Name of the input method module used by GTK+.
ta: GTK+ உள்ளிடு முறை நிலை பாணி பயன்படுத்தும் பெயர்.

en: Show the 'Input Methods' menu
ta: 'உள்ளீடு முறைகள்' பட்டியை காட்டு

en: Show the 'Unicode Control Character' menu
ta: 'யுனிக்கோட் கட்டுப்பாடு எழுத்து' பட்டியை காட்டு

en: Size of icons in toolbars, either "small-toolbar" or "large-toolbar".
ta: கருவிப்பட்டையில் சின்னத்தின் அளவு "small-toolbar" அல்லது "large-toolbar".

en: Status Bar on Right
ta: நிலைப்பட்டை வலது பக்கத்தில்

en: Toolbar Detachable
ta: கழட்டக்கூடிய கருவிப்பட்டை

en: Toolbar Icon Size
ta: கருவிப்பட்டையின் குறும்படம் அளவு

en: Toolbar Style
ta: கருவிப் பட்டை பாணி

en: Toolbar Style. Valid values are "both", "both-horiz", "icons", and "text".
ta: கருவிப்பட்டை தோற்றம். சரியான மதிப்புகள் "both", "both_horiz", "icon", மற்றும் "text"

en: Use Custom Font
ta: தனிப்பட்ட எழுத்துரு பயன்படுத்துக

en: Whether Applications should have accessibility support.
ta: பயன்பாட்டிற்கு அணுகல் ஆதரவு தேவையா.

en: Whether animations should be displayed. Note: This is a global key, it changes the behaviour of the window manager, the panel etc.
ta: உயிர்சித்திரம் காட்டப்பட வேண்டுமா.குறிப்பு: இது பொதுவான விசை, இது சாளர மேலாளரின் நடத்தை மற்றும் பலகத்தை மாற்றும்

en: Whether buttons may display an icon in addition to the button text.
ta: மெனுவிற்கு அருகில் அதற்கான சின்னத்தை காட்ட வேண்டிமா

en: Whether menus may display an icon next to a menu entry.
ta: மெனுவிற்கு அருகில் அதற்கான சின்னத்தை காட்ட வேண்டிமா

en: Whether menus should have a tearoff.
ta: மெனு பிளக்கும் வசதி வேண்டுமா

en: Whether the context menus of entries and text views should offer to change the input method.
ta: சூழல் பட்டிகளின் உள்ளீடுகள் மற்றும் உரை பார்வைகள் உள்ளீடு முறைகளை மாற்ற வேண்டுமா

en: Whether the context menus of entries and text views should offer to insert control characters.
ta: சூழல் பட்டிகளின் உள்ளீடுகள் மற்றும் உரை பார்வைகள் கட்டுப்பாடு எழுத்துக்களை நுழைக்க வேண்டுமா

en: Whether the cursor should blink.
ta: நிலை காட்டி சிமிட்ட வேண்டுமா

en: Whether the user can detach menubars and move them around.
ta: பயனீட்டாளர் மெனுவை தனிப்படுத்தி நகர்த்தலாமா

en: Whether the user can detach toolbars and move them around.
ta: பயனீட்டாளர் கருவிப்பட்டியை தனியாக பிரித்து நகர்த்தலாமா

en: Whether the user can dynamically type a new accelerator when positioned over an active menuitem.
ta: பயனர் செயலிலுள்ள பட்டி உருப்படியின் மேல் ஒரு புதிய மாற்றியில் எவ்வாறாயினும் தட்டச்சு செய்யலாம்

en: Whether to display a status bar meter on the right.
ta: நிலைப்பட்டி மீட்டரை வலது பக்கத்தில் காட்ட வேண்டுமா

en: Whether to use a custom font in gtk+ applications.
ta: gtk+ பயன்பாட்டிற்கான தனிப்பயன் எழுத்துருவை பயன்படுத்த வேண்டுமா

en: Disable URL and MIME type handlers
ta: URL மற்றும் MIME வகை கையாளர்கள் செயல்நீக்கு

en: Disable command line
ta: கட்டளை வரிசையை முடக்குக

en: Disable lock screen
ta: திரை பூட்டை செயல்நீக்கு

en: Disable print setup
ta: அச்சிடும் அமைப்பை முடக்குக

en: Disable printing
ta: அச்சிடுவதை முடக்குக

en: Disable saving files to disk
ta: கோப்புகளை வட்டுவில் சேமிப்பதை முடக்குக

en: Disable user switching
ta: அச்சிடுவதை முடக்குக

en: Prevent running any URL or MIME type handler applications.
ta: எந்த URL அல்லது MIME வகை கையாளுதல் பயன்பாடுகளையும் தடுக்கிறது.

en: Prevent the user from accessing the terminal or specifying a command line to be executed. For example, this would disable access to the panel's "Run Application" dialog.
ta: பயனீட்டாளர் முனையத்தை பயன்படுத்துவதை தடுக்க அதற்காக கட்டளைவரியை உள்ளிடவும். உதாரணம், "Run Application" உரையாடல் பலகத்தை அணுகுவதை செயலிழக்க செய்யும்

en: Prevent the user from modifying print settings. For example, this would disable access to all applications' "Print Setup" dialogs.
ta: பயனீட்டாளர் அச்சுப்பொறி அமைப்பை மாற்றுவதை தடுக்கும். உதாரணம் , இது அனைத்து பயன்பாட்டிலும் உள்ள "அச்சுப்பொறி அமைப்பு" உரையாடல் பெட்டியை செயலிழக்க செய்யும்

en: Prevent the user from printing. For example, this would disable access to all applications' "Print" dialogs.
ta: பயனீட்டாளர் அச்சடிப்பதை தடுக்கும். உதாரணமாக , இது அனைத்து பயன்பாட்டிலும் உள்ள "அச்சடி" உரையாடல் பெட்டியை செயல்நீக்கம் செய்யாது

en: Prevent the user from saving files to disk. For example, this would disable access to all applications' "Save as" dialogs.
ta: பயனீட்டாளர் கோப்பை வட்டில் சேமிப்பதை தடுக்கும். உதாரணம், இது "எனச்சேமி" உரையாடலை செயலிழக்க செய்யும்

en: Prevent the user from switching to another account while his session is active.
ta: பயனருடைய அமர்வு செயலிலிருக்கும் போது வேறு கணக்கிற்கு மாற்றுவதை தடுக்கிறது.

en: Prevent the user to lock his screen.
ta: இந்த திரையை பயனர் பூட்டுவதை தடுக்கிறது

en: File name of the bell sound to be played.
ta: விளையாட வேண்டிய மணி ஓசையின் கோப்புப் பெயர்

en: Keyboard Bell Custom Filename
ta: விசைப்பலகை மணி இயல்பான கோப்பு பெயர்

en: Remember NumLock state
ta: எழுத்து பூட்டு நிலையை நினைவு கொள்

en: When set to true, MATE will remember the state of the NumLock LED between sessions.
ta: உண்மை என்று அமைக்கப்பட்டால், MATE அமர்வுகளுக்கிடையே எண் பூட்டின் LED நிலையை அறியும்.

en: possible values are "on", "off", and "custom".
ta: செயல்படக்கூடிய மதிப்புகள் "இயக்கு","நீக்கு", மற்றும் "தனிப்பயன்"

en: Acceleration multiplier for mouse motion. A value of -1 is the system default.
ta: சுட்டி நகர்வதற்கான முடக்க பெருக்கி. -1 கணினி இயல்பாக எடுத்துக்கொள்ளும் மதிப்பு

en: Cursor font
ta: நிலை காட்டி எழுத்துரு

en: Cursor size
ta: நிலை காட்டி அளவு

en: Cursor theme
ta: நிலை காட்டி தோற்றம்

en: Cursor theme name. Used only by Xservers that support Xcursor, such as XFree86 4.3 and later.
ta: நிலைகாட்டி திட்ட பெயர். XFree86 4.3 அல்லது அதற்கு அடுத்தது போன்ற Xservers ஆல் மட்டுமே பயன்படுத்தப்பட்டு Xcursorக்கு துணை புரிகிறது.

en: Distance before a drag is started.
ta: இழுக்கத்துவங்கும் போது இடைவெளி

en: Distance in pixels the pointer must move before accelerated mouse motion is activated. A value of -1 is the system default.
ta: காட்டி சுட்டி முடக்கம் துவங்கும் போது இருக்கும் இடைவெளியின் அளவு பிக்செல்லில் காட்டப்படும்.  -1 கணினியில் இயல்பான மதிப்பு

en: Double Click Time
ta: இரட்டை அமுக்கு நேரம்

en: Drag Threshold
ta: இழு்பு துவக்க நிலை

en: Font name of the cursor. If unset, the default font is used. This value is only propagated to the X server start of each session, so changing it mid-session won't have an effect until the next time you log in.
ta: கர்சரின் எழுத்துரு பெயர். அமைக்கப்படவில்லை எனில் இயல்பான எழுத்துரு பயன்படுத்தப்படும். இந்த மதிப்பு X சேவகனுக்கு அனுப்பபட்டு அமர்வின் துவக்கத்தில் பிரதிபலிக்கும், அமர்வின் இடையில் மாற்றம் செய்தால் அடுத்த முறை துவங்கும் போது செயல்படும்

en: Highlights the current location of the pointer when the Control key is pressed and released.
ta: கண்ரோல் விசை அழுத்தப்படும் போதும் விடுவிக்கப்படும் போதும் தற்போதைய காட்டியின் இடம் தனிப்படுத்தி காட்டப்படும்

en: Length of a double click.
ta: இரண்டு சொடுக்குதலின் அளவு

en: Locate Pointer
ta: சுட்டியைக் காட்டுக

en: Motion Threshold
ta: இயக்க துவக்கநிலை

en: Mouse button orientation
ta: சுட்டி பட்டனின் அமைப்பு

en: Single Click
ta: ஓர் அழுத்தம்

en: Single click to open icons.
ta: சின்னத்தை திறக்க ஒருமுறை க்ளிக் செய்யவும்

en: Size of the cursor referenced by cursor_theme.
ta: நிலைக்காட்டி-திட்டத்தால் நிலைகாட்டியின் அளவு குறிப்பிடப்பட்டது.

en: Swap left and right mouse buttons for left-handed mice.
ta: வலது இடது சுண்டெலி பொத்தான்களை இடக்கை

en: Default mixer device
ta: முன்னிருப்பு கலவை சாதனம்

en: Default mixer tracks
ta: முன்னிருப்பு கலவை ட்ராக்கள்

en: Enable ESD
ta: ESD ஐ இயலுமைப்படுத்து

en: Enable sound server startup.
ta: ஒலிச் சேவையக தொடங்குதலை இயலுமைப்படுத்துக.

en: Input feedback sounds
ta: பின்னூட்ட ஒலிகளை உள்ளீடு செய்

en: Sound theme name
ta: ஒலி தீம் பெயர்

en: Sounds for events
ta: நிகழ்வுகளுக்கான ஒலி

en: The XDG sound theme to use for event sounds.
ta: இந்த XDG ஒலி தீம் நிகழ்வு ஒலிகளுக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: The default mixer device used by the multimedia key bindings.
ta: பல்லூடக விசை பைண்டிங்கால் பயன்படுத்தப்படும் முன்னிருப்பு கலவை சாதனம்

en: The default mixer tracks used by the multimedia key bindings.
ta: பல்லூடக விசை பைண்டிங்கால் முன்னிருப்பு கலவை ட்ராக்கள் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Whether to play sounds on input events.
ta: ஒலிகளை பயனர் நிகழ்வின்போது இயக்க வேண்டுமா.

en: Whether to play sounds on user events.
ta: ஒலிகளை பயனர் நிகழ்வின்போது விளையாடுவதா இல்லையா

en: Maximum age for thumbnails in the cache, in days. Set to -1 to disable cleaning.
ta: இடையகத்தில் சிறுபடங்களின் அதிகபட்ச வயது ஒரு நாளில். -1 என்று அமைத்து துடைப்பதை செயல்நீக்கு

en: Maximum size of the thumbnail cache, in megabytes. Set to -1 to disable cleaning.
ta: இடையகத்தில் சிறுபடங்களின் அதிகபட்ச அளவு மெகாபைட்டில். -1 என்று அமைத்து துடைப்பதை செயல்நீக்கு

en: Disable all external thumbnailers
ta: வெளி சிறுபடங்களை செயல்படுத்தாதே

en: Set to true to disable all external thumbnailer programs, independent on whether they are independently disabled/enabled.
ta: வெளி சிறுபட நிரல்களை செயல்படுத்தாமல் இருக்க இதை உண்மை என அமைக்க வேண்டும், தனித்தனியே செயலிழக்க செய்யலாம்/செயல்படுத்தலாம்

en: Allow postponing of breaks
ta: நிறுத்ததை தாமதிக்க அனுமதி

en: Break time
ta: இடைவேளை நேரம்

en: Number of minutes of typing time before break mode starts.
ta: நிறுத்த பாங்கு துவங்குவதற்கு முன் உள்ள நிமிடங்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of minutes that the typing break should last.
ta: தட்டச்சு நிறுத்தம் முடியும் நிமிடம்

en: Type time
ta: நேரம் உள்ளீடுக

en: Whether or not keyboard locking is enabled
ta: விசைப்பலகை பூட்டு செயல்படுத்தப்பட்டதா

en: Whether or not keyboard locking is enabled.
ta: விசைப்பலகை பூட்டு செயல்படுத்தப்பட்டதா

en: Whether or not the typing break screen can be postponed.
ta: விசைப்பலகை நிறுத்த திரையை தாமதிக்க முடியுமா
